రాహుల్ అడిగిన ప్రశ్నకు వారణాసి నుంచి పోటీ చేస్తారని ప్రియాంక గాంధీ – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్ చెప్పారు

కాంగ్రెస్ అభ్యర్థి రాహుల్ గాంధీతో వారణాసి తన అభ్యర్థిత్వంపై నిర్ణయం తీసుకున్నారని ప్రియాంక అన్నారు. (ఫైల్)

మూడు వారాలు రెండో సారి, ఉత్తరప్రదేశ్ (ఈస్ట్) ప్రియాంక గాంధీ వాద్రా కాంగ్రెస్ ప్రధాన కార్యదర్శి ఆదివారం వారణాసి లోక్సభ నియోజకవర్గం నుండి ప్రధానమంత్రి నరేంద్ర మోడీ తీసుకోవటంలో విముఖత లేదని సూచించారు. అయితే, వారణాసి నుంచి ఆమె అభ్యర్థిత్వంపై నిర్ణయం కాంగ్రెస్ నాయకుడు రాహుల్ గాంధీతో ఉంది.

కేరళ నుంచి బయలుదేరడానికి ముందు మీడియాతో ఇంటరాక్ట్ చేయడంతో ఆమె రెండు రోజుల పర్యటనను వయానాడ్కు విరమించారు. ప్రియాంక మాట్లాడుతూ, “కాంగ్రెస్ అధ్యక్షుడు నన్ను పోటీ చేయాలని అడిగితే, నేను వారణాసి నుండి పోటీ చేస్తాను.

కాంగ్రెస్ వారణాసి యూనిట్ లోపల దేవాలయ పట్టణంలోని జాతీయ ఎన్నికలలో పోటీ చేయటానికి ప్రియాంకాని అడిగిన అనేక పిలుపులు ఉన్నాయి.

ప్రియాంక వారణాసి నుంచి పోటీ చేయగా, ఆమె తన తల్లి సోనియా గాంధీ నియోజకవర్గం అయిన రాయ్ బరేలీలోని పార్టీ నాయకులతో, కార్మికులతో పరస్పర చర్చ చేసినప్పుడు ఆమె ప్రారంభమైంది.

“వారణాసి నుండి నేను పోరాడరా?” పార్టీ కార్యకర్త రాయ్ బరేలీ నుండి పోటీ చేయమని అడిగినప్పుడు ప్రియాంక ప్రశ్నించారు.

వారణాసి నుండి పోటీ చేస్తున్న ప్రియాంకాపై ఊహాగానాలు ఇటీవలి వారంలో మోడి ప్రధాని మోడీపై దాడికి దిగడంతో కాంగ్రెస్ పార్టీ నాయకుడిగా జరిగింది. ప్రధానమంత్రి వారణాసి తన నియోజకవర్గంను విస్మరిస్తూ, బిజెపి “రైతుల వ్యతిరేకత”, “ధనవంతులు” గా పిలిచారని ప్రియాంక ఆరోపించారు.

మే 19 న లోక్సభ ఎన్నికల చివరి దశలో వారణాసి ఎన్నికలకు వెళుతుండగా, కాంగ్రెస్ వేచియుండును, వాచ్ విధానంను స్వీకరించింది.

గత వారంలో, ఉత్తరప్రదేశ్లో ఎన్నికలకు పార్టీ తొమ్మిది మంది అభ్యర్థులను విడుదల చేసింది, అయితే వారణాసి నుండి అభ్యర్థిని ప్రకటించకపోవటంతో ఆగిపోయింది.

ఇండియన్ ఎక్ష్ప్రెస్స్ / ఎన్నికలలో వాస్తవమైన సమయం 2019 లోక్సభ ఎన్నికలను అనుసరించండి. లోక్సభ ఎన్నికల షెడ్యూల్ , మీ లోక్సభ నియోజకవర్గ వివరాలు , అలాగే నరేంద్రమోడీ , రాహుల్ గాంధీ లోక్సభ ఎన్నికలలో ప్రచారం చేస్తున్నాం. ట్విట్టర్ లో, తాజా వార్తలు మరియు విశ్లేషణ కోసం @ Decision2019 ను అనుసరించండి.

admin Author