నెట్ఫ్లిక్స్ E3 2019 వద్ద ఒక ప్యానెల్ను నిర్వహిస్తుంది వీడియో గేమ్స్ లోకి ఒరిజినల్ సిరీస్ను అభివృద్ధి చేయడం గురించి – నింటెండో లైఫ్

స్ట్రేంజర్ విషయాలు జరిగి …

నెట్ఫ్లిక్స్

ఇటీవలి సంవత్సరాలలో, నెట్ఫ్లిక్స్ మరింత వీడియో గేమ్ పరిశ్రమ వైపు ఆకర్షించింది. ఇది కేవలం ప్రతి పరికరంలోని స్ట్రీమింగ్ సేవ అందుబాటులో ఉన్న దశకు వచ్చింది మరియు కంపెనీ ఇప్పుడు దాని వీడియోలను ఎటువంటి వీడియో గేమ్ సిరీస్కు సృజనాత్మక హక్కులను కొనుగోలు చేస్తోంది.

ఇటీవల, నింటెండో స్విచ్తో సహా పలు వేదికల కోసం స్ట్రేంజర్ థింగ్స్ వీడియో గేమ్ ప్రకటించబడింది. ఇప్పుడు, అది ఆఫ్ అగ్రస్థానం, స్ట్రీమింగ్ దిగ్గజం అది ట్విట్టర్ లో ఈ సంవత్సరం E3 వద్ద ప్రస్తుతం ఉంటుంది వెల్లడించింది. నెట్ఫ్లిక్స్ “మీ ఇష్టమైన షోస్ లైఫ్ బ్రింగింగ్” పేరుతో ఒక ప్యానెల్ను నిర్వహిస్తుంది, ఇది వాస్తవమైన సిరీస్ను వీడియో గేమ్ల్లోకి మార్చడాన్ని స్పష్టంగా దృష్టి పెడుతుంది. స్ట్రేంజర్ థింగ్స్ కాకుండా, ఇంకా వెల్లడించబడుతుందని భావిస్తున్నారు.

ఈ సంవత్సరం E3 లో నెట్ఫ్లిక్స్ నింటెండో స్విచ్ కోసం తన డిజిటల్ ప్లాట్ఫారమ్ని బహిర్గతం చేస్తే ఈ ప్రకటన చాలా మంది అభిమానులను స్ట్రీమింగ్ సేవలను కలిగి ఉంది. చివరి జూన్, ఒక స్విచింగ్ మార్గంలో ఒక అనువర్తనం సూచించిన స్పష్టమైన లీక్ ఉంది, కానీ అప్పటి నుండి, ఇది ఎటువంటి ఆధారం ఉంది.

మీరు స్విచ్లో నెట్ఫ్లిక్స్ చూడాలనుకుంటున్నారా? మాకు క్రింద చెప్పండి.

[ gamesradar.com ద్వారా]

admin Author