Google Pixel 3a మరియు Pixel 3a XL మే 15 న అమ్మకానికి వెళ్ళడానికి: మీరు తెలుసుకోవలసినది – ఫస్ట్పాస్ట్

tech2 న్యూస్ స్టాఫ్ మే 14, 2019 13:26:58 IST

Google యొక్క తాజా మధ్యస్థాయి స్మార్ట్ఫోన్లు – పిక్సెల్ 3 ఎ మరియు పిక్సెల్ 3 ఎఎమ్ఎల్ (సమీక్ష) గత వారంలో I / O 2019 లో తమ ప్రయోగం తర్వాత ప్రపంచవ్యాప్తంగా చేసిన శీర్షికలు. శుభవార్త ఈ మధ్య-విభాగ పరికరాలు ప్రస్తుతం మే 15 నుంచి భారతదేశంలో విక్రయించబడుతున్నాయి. ఈ అమ్మకం ఫ్లిప్కార్ట్ లో బిగ్ షాపింగ్ రోజులలో తన్నడం వలన, కొనుగోలుదారులు కూడా పరికరాలపై అనేక పరిమిత కాల ఆఫర్లను పొందుతారు.

గూగుల్ పిక్సెల్ 3a, పిక్సెల్ 3 ఎఎ XL ఆఫర్లు మరియు డిస్కౌంట్లను అందిస్తుంది

ఈ ఆఫర్లలో హెచ్డిఎఫ్సి క్రెడిట్ / డెబిట్ కార్డుపై రూ .4,000 వరకు, ఈ డిస్కౌంట్ కూడా EMI కొనుగోళ్లకు వర్తిస్తుంది. ఫ్లిప్కార్ట్ 6 నెలల వరకు “నో ఎమ్ ఎమ్ఐఐ” ఎంపికను అందిస్తోంది, ఇది అన్ని డెబిట్ / క్రెడిట్ కార్డులలో మరియు బజాజ్ ఫిన్సర్వ్ అందుబాటులో ఉంది. దీనితోపాటు, కొనుగోలుదారులు కూడా 3,000 రూపాయల వరకు ఉత్పత్తి చేయగలరు.

అంతేకాక, ప్రతి పిక్సెల్ 3 ఎ తో, వినియోగదారులు YouTube మ్యూజిక్ ప్రీమియం సబ్స్క్రిప్షన్ ఉచితంగా మూడు నెలలు పొందుతారు. మరొక వైపు, ఫ్లిప్కార్ట్ ప్లస్ వినియోగదారులు ఇతరులపై ఇక్కడ ఒక ప్రయోజనం కలిగి ఉంటారు, ఎందుకంటే వారు 20 ఫ్లిప్కార్ట్ నాణేలను రిడీమ్ చేయడం ద్వారా రూ .1,000 ను పొందగలరు.

Google Pixel 3a మరియు Pixel 3a XL మే 15 న అమ్మకానికి వెళ్ళడానికి: మీరు తెలుసుకోవలసిన అన్ని

Google Pixel 3a XL. చిత్రం: ఓంకర్ జి

‘లవ్ ఇట్ ఆర్ రిట్ ఇట్’ సవాలు కూడా ఉంది. ఇక్కడ ఫ్లిప్కార్ట్ మీరు Google Pixel 3a మరియు పిక్సెల్ 3a XL లను ఉపయోగించుకుంటూ, కస్టమర్ దాన్ని ఉపయోగించకూడదనుకుంటే, 90% బాండ్బ్యాక్ విలువలో, 90 రోజులలోపు వాటిని తిరిగి పొందవచ్చు.

పిక్సెల్ 3a మరియు 3a XL ఇంకా గూగుల్ ప్రారంభించిన ఇంకా చౌకైన పిక్సెల్ పరికరాలలో ఒకటి.

గూగుల్ పిక్సెల్ 3a, పిక్సెల్ 3a XL స్పెసిఫికేషన్లు మరియు ఫీచర్లు

పిక్సెల్ 3a మరియు 3a XL దాదాపు ఒకే విధంగా ఉంటాయి, 3a XL లో పెద్ద ప్రదర్శన కోసం సేవ్ చేయండి. దాని పెద్ద తోబుట్టువు 6-అంగుళాల డిస్ప్లే కలిగి ఉండగా పిక్సెల్ 3a 5.6-అంగుళాల గోల్డ్ డిస్ప్లేని కలిగి ఉంది మరియు మీరు పిక్సెల్ 3 XL లో కనిపించే పెద్ద మరియు అనుచిత గీతని గుర్తించలేదని గమనించవచ్చు. దీని అర్థం ఏమిటంటే మందపాటి మరియు clunky bezels ఉన్నాయి పైన మరియు దిగువ మీరు తిరిగి రవాణా ఇది 2016.

ఫోన్ లోపల, మేము స్నాప్డ్రాగెన్ 670 SoC ను కనుగొంటాం, ఇది దాదాపు ఒక-ఏళ్ల చిప్సెట్. 4 GB RAM + 64 GB నిల్వ ఉన్న రెండు పరికరాలకు ఒకే ఒక వైవిధ్యం ఉంది మరియు సూక్ష్మ SD కార్డును ఉపయోగించి దాన్ని విస్తరించడానికి ఎంపిక లేదు.

పరికరాల కోసం నిజమైన విక్రయ కేంద్రం చాలా వరకు కెమెరాగా ఉంటుంది, ఇది పిక్సెల్ 3 నుండి పూర్తిగా సంక్రమిస్తుంది. ఇందులో ఒక 1.4μm పిక్సెల్ వెడల్పు మరియు f / 1.8 ఎపర్చర్తో 12.2 MP డ్యూయల్-పిక్సెల్ సోనీ IMX363 సెన్సార్ ఉంది. రెండు పరికరాలు. ముందు కెమెరా ఒక 8 MP, 1.12μm పిక్సెల్ వెడల్పు సెన్సార్ ఒక f / 2.0 ఎపర్చరు మరియు 84 డిగ్రీ వీక్షణ వీక్షణ. నైట్ మోడ్, ఫోటోబూత్ మోడ్, టాప్ షాట్ మరియు మరిన్ని వంటి AI విస్తరింపులు కెమెరాలో ఉన్నాయి. Google వాదనలు కొన్ని క్షణాల వీడియోలో మొత్తం సూర్యాస్తమయాన్ని సంగ్రహించడానికి మిమ్మల్ని అనుమతించే నూతన టైమ్ లాప్స్ ఫీచర్ ఉంది. మీరు నిజంగానే Google డిస్క్కు ఫోటోలను అప్లోడ్ చేయవచ్చు, కానీ అవి పెద్ద పిక్సల్స్లో ఉన్నందున అవి పూర్తిగా రివ్ కావు.

పరికరంలో కనెక్టివిటీ ఎంపికలు 4G VoLTE సామర్థ్యాలతో ఒక సింగిల్ SIM స్లాట్ను కలిగి ఉంటాయి, అయితే మీరు కూడా ఇ-టి ఎమ్ ఐఎమ్ఐఎమ్ ఎంపికను కలిగి ఉంటే, ఇది భారతదేశంలో ఎయిర్టెల్ మరియు జీయో మాత్రమే మద్దతు ఇస్తుంది. USB 2.0 స్టాండర్డ్, రియర్-ఉంచు ఉన్న వేలిముద్ర సెన్సార్, Wi-Fi 2.4 + 5GHz 802.11 a / b / g / n / ac, Bluetooth 5.0 మరియు NFC తో 3.5 mm హెడ్ఫోన్ జాక్ కలిగి ఉంది. మొత్తం సెటప్ పిక్సెల్ 3 ఎ ఎమ్ఎల్ కోసం 3,000 ఎమ్ఏహెచ్ బ్యాటరీ, 3,700 ఎమ్ఏహెచ్ బ్యాటరీతో లభిస్తుంది. ఫోన్లు జస్ట్ బ్లాక్, క్లియర్లీ వైట్, మరియు ఒక కొత్త పర్పుల్- ish రంగు ఎంపికలో అందుబాటులో ఉన్నాయి.

Google Pixel 3a గురించి మరింత తెలుసుకోవాలనుకుంటున్నారా?

Google Pixel 3a XL సమీక్ష: సరసమైన ధర పరిధిలో ఫ్లాగ్షిప్ పిక్సెల్ కెమెరా

పిక్సెల్ 3 ను ఉత్పత్తి VP అని పిలిచే పిక్సెల్ 3a’S ఆప్టిమైజ్ ఇమేజింగ్ అల్గోరిథమ్స్

పిక్సెల్ 3a vs పిక్సెల్ 3a XL vs OnePlus 6T వర్సెస్ ఆనర్ వ్యూ 20: ‘మిడ్-రేంజ్’ శ్రేణి ఫోన్లు బడ్జెట్ ఫ్లాగ్షిప్స్

Tech2 ఇప్పుడు WhatsApp లో ఉంది. తాజా సాంకేతిక మరియు సైన్స్ అన్ని buzz కోసం, మా WhatsApp సేవలు కోసం సైన్ అప్ చేయండి. కేవలం Tech2.com/Whatsapp కు వెళ్ళి సబ్స్క్రయిబ్ బటన్ ను నొక్కండి.

admin Author