అక్షయ్ కుమార్ యొక్క సూర్యవంశీ నికితిన్ ధీర్ ను విరుద్ధంగా – హిందూస్తాన్ టైమ్స్ గా జతచేస్తాడు

నికితిన్ ధీర్ రోహిత్ శెట్టి యొక్క నాటకారి సూర్యవంశితో విరోధిగా నటించారు, అక్షయ్ కుమార్ ప్రధాన పాత్రలో నటించారు. చెన్నై 2013 లో వచ్చిన చెన్నై ఎక్స్ప్రెస్లో థాంగళ్లి పాత్రను పోషించిన నటుడు మరోసారి విరోధి పాత్ర పోషించనున్నాడు.

దర్శకుడితో రీటెయిమింగ్ చేయడానికి తాను ఉత్సాహంగా ఉన్నానని ధీర్ చెప్పాడు. “రోహిత్ భాయికి నాకు చాలా గౌరవం ఉంది. నేను ఒక చిత్రనిర్మాతగా అతనిని ఎంతో విశ్వాసం కలిగి ఉన్నాను. అతను నాకు అత్యుత్తమమైనదాన్ని తెస్తాడు. నా కెరీర్లో తంగబల్లి ఉత్తమ పాత్ర పోషించారు. అటువంటి అద్భుత చిత్రంలో చాలా గర్వంగా ఉన్నట్లు నేను భావించాను “అని ఒక ప్రకటనలో పేర్కొన్నారు.

సూర్యవంశీలో ఒక విలన్ పాత్ర గురించి మాట్లాడుతూ ధీర్ పోలీసు యూనిట్లో భాగం కావడం విశేషం. “ఇటీవలి కాలంలో అత్యంత ప్రతిభావంతులైన ప్రతినాయకులలో ఒకరైన జేంకాంత్ షిక్రే (ప్రకాష్ రాజ్ పాత్ర పోషించిన) ను ఎవరు మర్చిపోగలరు? Simmba మళ్ళీ, మేజిక్ పునర్నిర్మించబడింది. అది ఈ విశ్వంలోని అందం. ప్రతినాయకులు పూరించడానికి పెద్ద బూట్లు వేశారు మరియు వారసత్వాన్ని కొనసాగించే ఉద్యోగాన్ని నేను చేయగలనని ఆశిస్తున్నాను, “అన్నారాయన.

రణవీర్ సింగ్ సింమ్బా లో నటించారు, సిన్హాం మరియు సిన్హాం రిటర్న్స్ లో అజయ్ దేవగన్ మరియు అక్షయ్ కుమార్ ఇప్పుడు సూర్యవంశీలో నటించారు. (ట్విట్టర్)

నటుడు ఇంతకుముందు కుమార్తో కలిసి హౌస్ ఫుల్ 3 లో పనిచేశారు. ఇటీవల, నటుడు అభిమన్యు సింగ్ కూడా ఒక విరోధిగా నటిస్తున్నాడు.

సూర్యవంశీ అజయ్ దేవగన్-రాంవీర్ సింగ్ యొక్క సింమ్బా తర్వాత మూడవ చిత్రం షెట్టి యొక్క కాప్ యూనివర్స్. ఈద్ 2020 లో విడుదల కానున్న ఈ చిత్రం కత్రినా కైఫ్ మరియు నీనా గుప్తా. రోహిత్ ఒక వారం క్రితం చిత్రం నుండి ఇప్పటికీ ఒక పాత్రను పోషించారు. అతను ఇలా రాశాడు, “ఏ యూనిఫాంలు … నో మార్క్డ్ కార్స్ … అంటి టెర్రరిజం స్క్వాడ్ – మా పోలీస్ ఫోర్స్ యొక్క GHOST డిపార్ట్మెంట్ … సోరైవాణిషి @ షక్షీకుమార్.”

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మే 15, 2019 12:40 IST

admin Author