ఎవరు హైన్స్ 'విల్ విన్'? క్లూస్ అప్పటికే ఉన్నాయి – esquire.com

ఆదివారం రాత్రి హైర్ యొక్క గేమ్ యొక్క కర్టెన్ కాల్ వద్ద ఏది జరుగుతుందో, ఆ ఆలోచన యొక్క విత్తనం ఏదో ఒక సమయంలో మాకు ముందు సాగుతుంది, దీనివల్ల ఆశ్చర్యకరమైనది మరియు ఇంకా అనివార్యమైనది.

ఆధారాలు జార్జ్ ఆర్ఆర్ మార్టిన్ యొక్క నవలల యొక్క అసలు అంశంలో ఉండవచ్చు లేదా HBO మరియు షో-రన్నర్ డేవిడ్ బెనియోఫ్ మరియు డాన్ వీస్ల పుస్తకాల నుండి విడిపోవాలని నిర్ణయించుకుంటాయి మరియు వారి స్వంత మార్గాన్ని నకిలీ చేయాలని నిర్ణయించారు.

రోలింగ్ స్టోన్తో మాట్లాడుతూ, ” అక్కడ మార్పులు కూడా ఉండవచ్చు మరియు చాలా జోడించబడతాయి.అని జతచేసుకున్నప్పటికీ, మార్టిన్ను జతగా “అంత్య దినం యొక్క ప్రధాన అంశాలను” మార్టిన్ వెల్లడించాడు . రచయిత అస్పష్టంగా ఉన్నప్పుడు, పాయింట్లు, మీరు చివరిలో నిలబడి వదిలి ఎవరు చివరికి మరియు ఎవరైనా ఉంటే, Westeros పైగా ఎవరు నియమిస్తుంది భావించవచ్చు.

ఐరన్ సింహాసనం కోసం సాధించిన పోటీదారులు ఈ వారం ఎపిసోడ్ యొక్క పరిణామాల తరువాత తగ్గిపోయారు, ఒక రాణి చూర్ణం చేయబడి, మరొకరు హేగ్లో యుద్ధ నేరాలకు ప్రయత్నించవలసి ఉంది.

బహుశా మీరు మూడు సీజన్లు క్రితం హంతకుడిగా ఖలీసీ యొక్క ఆకస్మిక లేన్ మార్పును చూడలేకపోయాడు, కానీ ఆమె పడిపోయే అభిమానులు మరియు పెరుగుతున్న మానసిక రుగ్మతతో, రఫ్ఫెల్డ్ జుట్టు మరియు తయారుకాని కొరత గురించి చెప్పకపోవడమే కాక, ఆమెను విడిచిపెట్టడానికి ఆధారాలు ఉన్నాయి. ” ఆమె ఖాళీగా అనిపిస్తుంది, అది ఏది కాదని ఆమె భావించలేదు, ఇది సరిపోదు ,” ఎపిసోడ్ డైరెక్టర్ మిగ్యుఎల్ సాపోనిక్క్ తన చీకటిలో చీకటిలో వివరించాడు.

కాబట్టి ఖలీసీ స్థానంలో మరియు వెస్టెరోస్ 2020 కోసం పోటీ చేయగల అవకాశం ఉందా? జోన్ మంచు తన రహస్య తల్లిదండ్రుల నుండి చాలా చేయబడిన ఒక స్పష్టమైన పోటీదారుడు. ఇప్పుడు డానియర్స్ తన నిజమైన రంగులని వెల్లడి చేసాడు, అతను తన రాణిని బిన్ చేయటానికి ఒక నైతికమైన ఆకుపచ్చ-కాంతి కలిగి ఉన్నాడు మరియు ఘోరంగా అతను కూడా ఏడు సీజన్ల తరువాత అనుసరించిన నమూనాను కూడా అందుకున్నాడు. ఇది చాలా మంది అభిమానుల కోసం నిరాశపరిచినప్పటికీ తన పని కోసం క్రెడిట్ తీసుకునే సమస్యాత్మక మనిషిగా కనిపించకుండా తన అధికారంలోకి వచ్చిన తన వివాదానికి సంబంధించిన వివాదాస్పద సమస్యను పరిష్కరించడానికి ఇది చక్కటి మార్గం. క్షమించండర్రా!

image
దెనేరిస్: చల్లని, వెనక్కి, మరియు జోన్ ఆఫ్ binned కు గురించి

HBO

వాగ్దానం చేసిన యువరాజుగా మంచు ప్రచారం చేయబడింది, పోరాటంలో పెరుగుతున్న వీరోచిత పోరాటాలు మనుగడలో ఉన్నాయి మరియు వాచ్యంగా చనిపోయిన తర్వాత జీవితానికి తిరిగి వస్తాయి. ఫాంటసీ కన్వెన్షన్స్ అతను అసాధ్యమైన ఎంపిక చేసిన తర్వాత రోజు సేవ్ చేసే హీరో అని సూచించవచ్చు, కానీ మార్టిన్ ఈ సంప్రదాయాలను అధిరోహించటానికి ప్రయత్నించాడు, మరియు సిరీస్ మరింత ప్రగతిశీలమైనదిగా సూచిస్తుంది.

ఆర్య స్టార్క్ ను ఎంటర్ చెయ్యండి, దీని యొక్క పాత్ర అభివృద్ధిని సంవత్సరాలలో వీక్షకులకు ఎక్కువగా ఆమోదించింది. ఆమె ఒక కిల్లర్ కావడానికి ఒక బిడ్డ కావడంతో శిక్షణ, ఆమె రాత్రి రాజును చంపివేసింది – అనేక ఆలోచన ఆమె సింహాసనాన్ని తనలోనే సంపాదించింది.

తరువాత ‘ది బెల్స్’ లో, సెర్స్సీని వెంటాడకుండా ఉండటానికి ఆమె నిర్ణయం తీసుకుంది మరియు బదులుగా డెనేరిస్ యొక్క విధ్వంసం యొక్క మార్గం తప్పించుకోవటానికి ఆమె సహాయం చేయటానికి ప్రయత్నిస్తుంది, ఆమె బహుశా అనామకుడిగా ఉన్న వ్యక్తి కాదు, కానీ నాయకుడు. తెల్లటి పట్టీపై ధరించే వీలున్న సన్నివేశాలతో కూడిన సన్నివేశాలతో కలసివుంది – తెల్ల గుర్రం సమావేశం పై రోజుకు రావడానికి వస్తున్నట్లుగా నాటకం – ఆర్య ఇంటికి బంగారాన్ని తీసుకొనే అవకాశముంది.

image
ఆర్య: రోజును రక్షించడానికి గుర్రం వలె అసమానమైన దారితీస్తుంది

HBO

కానీ అంత తేలికైనది కాదా? మరింత ఊహించని తీర్మానం అధికారాన్ని మరింత ప్రజాస్వామ్యంగా పంపిణీ చేయగలదు. ఆమె జంట సజీవంగా వణుకుతున్న తన ఇటీవలి ప్రవృత్తిని జోన్ మరియు డానీ లాగానే అధిక జంటగా గడిపారు, అంతేకాక ఆమె తన అత్తగా చెప్పవచ్చు, ఆమె కొంతకాలం శృంగారతను కోల్పోయింది. మరొక సంభావ్య ద్వయం సన్సా మరియు టైరియోన్, వీరిలో వింటర్ ఫెల్ వద్ద జరిగిన యుద్ధానికి ముందు ఒక నశ్వరమైన శృంగార క్షణం ఉంది , మరియు వాస్తవానికి ఇప్పటికీ వివాహం చేసుకోవచ్చు.

వారి పరిపాలన భావన మరియు వ్యావహారికసత్తావాలకు విజయం సాధించింది, ఎందుకంటే ఆ శ్రేణులపై ఆ లక్షణాలను చూపించాయి. ఇది శాంతి మూలానికి రెండు శక్తివంతమైన కుటుంబాల కలయికగా ఉంటుంది, ఇది రోజెస్ యుద్ధం తర్వాత యార్క్ మరియు లాంకాస్టర్ కుటుంబాల మధ్య జరిగింది – వివాదాస్పద మార్టిన్ గేమ్ల యొక్క గేమ్ .

image
టైరియన్ మరియు సన్సా గోరీలో ఒక క్షణం పంచుకుంటూ ఉంటారు, ప్రతి ఒక్కరూ చివరలో ఉన్నట్టు (మొదటిసారి)

HBO

ఆమె స్పష్టంగా తర్వాత డెనిరిస్ ద్రోహం Tyrion నిర్ణయం తన తదుపరి తప్పు తన ఆఖరి చివరి అతను చివరి భాగం లో వేరుచేయడానికి బ్లాక్ కోసం ఉంటాం అర్థం కావచ్చు చివరి చెప్పారు. ఫైనల్ ప్రొసీడింగ్స్ నుండి సన్సా నిస్సందేహంగా హాజరుకాలేదని ఆడియన్స్ గుర్తించాయి, దీంతో డానియర్స్ను తొలగించటానికి ఆమె తన పోరాట సరిపోతుందా? కింగ్స్ ల్యాండింగ్ అయింది డాంట్ యొక్క ఇన్ఫెర్నోలో కూడా MIA కూడా MIA, కానీ అది ముగిసినప్పటి నుండి అతను బహుశా నైట్ కింగ్ కాదు, అతని చుట్టూ ఉన్న పుకారు మిల్లు పరిపాలనలోకి వెళ్ళింది.

బహుశా సులభమయిన పరిష్కారం, మరియు సిరీస్ అంతటా బలమైన సూచనగా ఉన్నది, ఇది ఐరన్ సింహాసనాన్ని ఎవరూ ఆక్రమించకూడదు. మార్టిన్ యొక్క టెక్స్ట్ మరియు HBO షో రెండింటిలో మేము ఆ శక్తిని అవినీతిపరులను చూశాము. ఇది వారి కుటుంబానికి వ్యతిరేకంగా ప్రజలను మారుస్తుంది, హింసాత్మక కోరికలను మేల్కొలుపుతుంది మరియు వారి శత్రువుల గురించి వారిని అనుమానంగా చేస్తుంది. వారు గొలుసుల విచ్ఛిన్నం మరియు స్వేచ్ఛా స్వేచ్చను విచ్ఛిన్నం చేస్తారని వారు విశ్వసిస్తే, శాంతి కోసం మ్రోగే గంటలు విని, ఇంకా పట్టణాన్ని చంపుతాయి, ఎవరైనా ఎవరికి అవకాశం ఉంటుంది?

వెస్టెరోస్ ప్రజలు మానవ వినాశనం యొక్క భయంతో పోరాడారు, ఆధిపత్యం కోసం అన్వేషణలో ప్రతి ఒక్కరిని సాగించడం కోసం మాత్రమే శక్తి విషాల గురించి నిరుత్సాహపరిచిన ప్రకటన. ఐరన్ ఐలాండ్స్ నుండి ఊహించని సునామీ రోలింగ్ కాకుండా, 25 సంవత్సరాల నిరంకుశ పాలన కోసం డనే స్థిరపడింది, ఒక ఖాళీ సింహాసనం ఒక ఆశ్చర్యకరమైన ముగింపుని అందించే ఏకైక మార్గం.

ఈ ఆర్టికల్ లాగా? మీ ఇన్బాక్స్కు నేరుగా పంపిణీ వంటి మరిన్ని కథనాలను పొందడానికి మా వార్తాలేఖకు సైన్ అప్ చేయండి

చేరడం

admin Author