ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ మామగారు అమితాబ్ బచ్చన్ తో బాధపడుతున్నాడట.

  1. హోమ్
  2. ఫోటోలు

ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ ఎమ్రాన్ హష్మికి, కుటుంబ సభ్యుడు, ముఖ్యంగా మామయ్య అమితాబ్ బచ్చన్తో కలిసి పనిచేయడంతో ఆమె పగ తీర్చుకుంది.

  • DNA వెబ్ టీం
  • మే 15, 2019, 01:59 PM IST

ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ నిస్సందేహంగా తనకు తానుగా తన కుటుంబాన్ని ముందుగా ఉంచుతుంది. ఆమె తరచుగా భర్త అభిషేక్ బచ్చన్ మరియు కుమార్తె ఆరాధ్యా బచ్చన్ తో సెలవుదినంగా కనిపిస్తుంది. అంతేకాదు, మామయ్య అమితాబ్ బచ్చన్ మరియు అత్తగారు జయా బచ్చన్ కూడా వారితో కలసి ఉంటారు.

అయితే, అభిషేక్ బచ్చన్ , ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ మరియు ఆరాధ్య బచ్చన్ చేత ఎటువంటి సెలవు దినాలలో అమితాబ్ బచ్చన్ మరియు జయా బచ్చన్ చూడలేదు. అలా ఎందుకు జరిగిందో కారణం కావచ్చు. టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియాలో ఒక నివేదిక ప్రకారం, ఐశ్వర్య తన తండ్రి అత్తగారు.

అమితాబ్ బచ్చన్ నిజానికి ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ ప్లాస్టిక్ అని పిలవబడే ఇమ్రాన్ హష్మితో కలిసి పనిచేస్తున్నాడు. నటి ఈ వ్యాఖ్యానాన్ని తీవ్రంగా దెబ్బతీసింది. ఇంతకుముందు ఒక సినిమాని ఆమె తిరస్కరించినప్పటికీ, తన తండ్రి అత్తామయ్య బచ్చన్ ఎమ్రాన్తో ఉన్న సినిమాకి చెప్తున్నానని చెప్పుకున్నాడు.

ఇక్కడ, జరిగిన అన్ని వివరాలను పరిశీలించండి:

1. ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ చెహ్రేతో చాలా సంతోషంగా లేరు

Aishwarya Rai Bachchan not too happy with Chehre

1/5

అమితాబ్ బచ్చన్ మరియు ఇమ్రాన్ హష్మి మొదటిసారి కలిసి పనిచేశారు. అయితే ఇది బచ్చన్ బుహు ఐశ్వర్యకు గర్వంగా అనిపించడం లేదు.

2. ఇప్పటికీ ఇమ్రాన్ హష్మితో కలత చెందుతాడు

Still upset with Emraan Hashmi

2/5

టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియాలో ఒక నివేదిక ప్రకారం, ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ ‘ప్లాస్టిక్’ గా వ్యవహరించినందుకు ఇమ్రాన్ హష్మి యొక్క సాధారణ వ్యాఖ్య నటితో బాగా పడిపోలేదు. ఆమె కుటుంబ సభ్యుడు ఆమెను తక్కువగా భావించే వారితో పని చేస్తుందనే వాస్తవానికి ఆమె సంతోషంగా లేదు.

3. ఇష్రాన్ గతంలో ఇష్రాన్తో సినిమాని తిరస్కరించారు

Aishwarya rejected movie with Emraan previously

3/5

అభినంధించినందుకు, ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ బాద్షాహోకు ఇవ్వబడింది. అయినప్పటికీ ఇమ్రాన్ హష్మికి తెలియని కారణాల వల్ల ఈ చిత్రం నిరాకరించింది.

4. ఇమ్రాన్ హష్మి వద్ద ఐశ్వర్య ఇటీవల జ్యాబ్

Aishwarya

4/5

ఇటీవలి ఇంటర్వ్యూలో, ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ అడిగిన ప్రశ్న ఇది ఆమె గురించి విని చెత్త వ్యాఖ్య. ఆమె “నేను నకిలీ మరియు ప్లాస్టిక్ ఉన్నాను” అని అడిగారు.

5. ఇమ్రాన్ హష్మి యొక్క సమర్థన

ఇమ్రాన్ హష్మి

5/5

ఇమ్రాన్ హష్మి మాట్లాడుతూ “ప్రముఖ మహిళ పాత్రకు ఎవరు దగ్గరకు వచ్చారో నాకు తెలియదు కానీ చరిత్రలో తిరిగి వెళ్ళడం లాంటిది … (కోఫీ విత్ కరణ్ మీద చేసిన వ్యాఖ్య) రెండు సంవత్సరాల క్రితం జరిగింది. ఐశ్వర్య రాయ్ యొక్క పెద్ద అభిమాని, నేను ఆమెను కలిసినట్లయితే నేను ఖచ్చితంగా క్షమాపణ చేస్తాను ఎందుకంటే అది వ్యక్తిగతమైనది కాదు (కదా) కరణ్ నీకు నపుంసకుడి చేస్తాడు మరియు నీవు ఈ విషయాలు చెప్పావు. హర్పెర్ మిమ్మల్ని అత్యాశతో చేస్తుంది మరియు మీరు అలాంటి వెర్రి పనులు చేస్తుంటాడు, ఎందుకంటే నా ప్రకటన కారణంగా ఆమె నిరాకరించినదాని గురించి నాకు తెలీదు – ఆమెకు తెలిసిన వారిలో ఉన్నవారు మరియు ఆమెకు తెలుసు. ”

“చాలా మంది నటులు ఒక పాత్ర కోసం చేరుకున్నారు, ఆమెను కలిసే అవకాశం నాకు లేదు, ఆమె ఈ సంఘటనను మర్చిపోయి ఉండేది, కానీ వార్తాపత్రికలలో కథనాల కారణంగా ఆమె దానిని గుర్తుచేసుకుంది,” ఆమె ” అది నా వ్యాఖ్యానమేనని చెప్తున్నాను ఈ వ్యాఖ్యానం చెత్తగా ఉందని, ప్రదర్శన యొక్క ప్రొఫైల్ లో మీరు ఒక బిట్ వివాదాస్పదమైనది మరియు ఫన్నీ అయి ఉండాలి.ఇది దెబ్బతింటుంది, నేను మాట్లాడటం లేదు నా గురించి కానీ ఆమె ఉన్నట్లయితే, ఇతర ఇంటర్వ్యూలలో నేను చెప్పాను అలాగే నేను ఆమెకు ఎంతో గౌరవం కలిగి ఉన్నాను, ఆమె చాలా మంచి కళాకారుడిని అని నేను అనుకుంటున్నాను. ”

admin Author