'ఓవర్ ఓవర్' టీజర్: ఒక వీల్ చైర్-బాండ్ తపసీ పన్నూ ఇంటిలో ఒంటరిగా ఉంది మరియు ఒక ఆహ్వానిత లేని అతిథి ఉంది – Scroll.in

అశ్విన్ శారవణన్ యొక్క గేమ్ ఓవర్లో వీల్ చైర్ టాప్సీ పన్నూ తనని తాను కాపాడుకుంటూ ఇంటికి వెళ్లిపోతాడు. మంగళవారం విడుదలైన టీజర్ పన్నూ పాత్రను కొన్నిసార్లు ఆమె అడుగుల మీద చూపుతుంది, కాని ఎక్కువగా వీల్ చైర్లో కూర్చొని ఉంటాడు. పన్నూ పాత్ర ఒక వీడియో గేమ్ రూపకల్పనలో కనిపిస్తుంది. పాక్-మ్యాన్ సార్లు ఒక సమూహం ప్రస్తావించబడింది.

ఎవరైనా తలుపు మీద తలక్రిందులు ఆపడానికి లేదు ఉన్నప్పుడు థింగ్స్ ఒక మలుపు పడుతుంది. గత ఇంటర్వ్యూలో, శరవణన్ ఈ చిత్రం పరిమిత తారాగణం మరియు చాలా ప్రదేశాలలో చిత్రీకరించినట్లు మరియు పన్నూ కనీసం 70% చిత్రంలో వీల్ చైర్లో ఉంటారని చెప్పారు.

“డేటా-థంబ్నెయిల్ =” https://i.ytimg.com/vi/1eaYEF5-Q6Y/hqdefault.jpg “data-width =” 480 “>

ప్లే
గేమ్ ఓవర్ (2019).

జూన్ 14 వ తేదీన డబ్బింగ్ హిందీ వెర్షన్తో పాటు తెలుగు మరియు తమిళ భాషలలో గేమ్ ఓవర్ విడుదల అవుతుంది. శరవణన్ గతంలో నయనతార నటిస్తున్న హారర్ చిత్రం మాయ (2015) రచించి, దర్శకత్వం వహించాడు.

కూడా చదవండి:

Taapsee Pannu ఇంటర్వ్యూ: ‘నేను అన్ని విధాలుగా ఒక బయటివాడు మరియు ఇది ఒక పెద్ద ప్లస్ పాయింట్’

admin Author