ప్రీమియర్ లీగ్ నివేదిక కార్డు: మ్యాన్ సిటీ, లివర్పూల్ షైన్ కానీ మ్యాన్ యునైటెడ్ woeful – ESPN

12:37 PM IST

  • ఇయాన్ డార్క్ ESPN.com రచయిత

    Close

      దక్షిణాఫ్రికాలో 2010 FIFA ప్రపంచ కప్ సమయంలో నెట్వర్క్ కోసం గేమ్స్ అని పిలిచిన డార్క్, యునైటెడ్ స్టేట్స్లో ESPN ప్రధాన సాకర్ వాయిస్. అతను 1982 నుండి బార్క్లేస్ ప్రీమియర్ లీగ్ మరియు ఛాంపియన్స్ లీగ్ను కవర్ చేశాడు, మరియు ప్రపంచంలో అత్యంత గుర్తించదగిన సాకర్ గాత్రాలు కలిగి ఉన్నాడు.

మరొక ప్రీమియర్ లీగ్ సీజన్ ముగియడంతో, ఇది నివేదికల కార్డుల ముగింపుకు సమయం ఆసన్నమైంది. మీ బృందం సంతోషకరమైన లేదా దుర్భరంగా ఉందా? అద్భుతమైన లేదా నిరాశపరిచింది?

ఇక్కడ ఈ టీవీ వ్యాఖ్యాత “ఎ” (అద్భుతమైన) నుండి “ఎఫ్” (భయంకర) కు ముందుగా 20 ప్రీమియర్ లీగ్ క్లబ్లను ప్రెసిషన్ అంచనాలకు వ్యతిరేకంగా ఎలా కొలిచింది అనే దానిపై ఆధారపడి ఉంది.

– బార్న్వెల్: ప్రీమియర్ లీగ్ విజేతలు మరియు పరాజితులు
ప్రీమియర్ లీగ్ 2019-20 మార్గం-చాలా ప్రారంభ అంచనాలు
ప్రీమియర్ లీగ్ మ్యాచ్లు ఎక్కడ ప్రచురించబడుతున్నాయి?
బదిలీ విండో తెరిచినప్పుడు?

ఆర్సెనల్: B + (వారు యూరోపా లీగ్ గెలిస్తే), C + (వారు ఓడిపోతే)

జ్యూరీ ఇప్పటికీ ముగిసింది. చెల్సియాకు వ్యతిరేకంగా మే 29 న అజెర్బైజాన్లోని బాకులో 25 సంవత్సరాలలో తొలి యూరోపియన్ ట్రోఫీని గెన్నర్స్ గెన్నిర్స్ను తిరిగి సీజన్లో చాంపియన్స్ లీగ్లోకి తీసుకురావడంతో, యునై ఎమెరీ యొక్క మొట్టమొదటి ప్రచారాన్ని అత్యంత సంతృప్తికరమైనదిగా చేస్తారు. కానీ వారు ఆ ఫైనల్ కోల్పోతారు ఉంటే, క్లబ్ దాని టాప్ నాలుగు లక్ష్యంగా లేదు మరియు గురువారం రాత్రి ఫుట్బాల్ మరొక సంవత్సరం ఎదుర్కొంటున్న తో మరింత ధైర్యము ఉంటుంది. ఎలాగైనా, ఎమిరీ అనుమానిత రక్షణను మరియు భయంకరమైన దూరంగా రికార్డును మెరుగుపరచాలి.

బౌర్న్మౌత్: బి

అక్టోబరులో ఆరవది, ఎడ్డీ హోవే ఐరోపాలోకి తన చెర్రీస్ను తీసుకువెళుతుండటం చూశాడు. కానీ యువ డేవిడ్ బ్రూక్స్ , ర్యాన్ ఫ్రేజర్ మరియు కల్లమ్ విల్సన్ల శ్రేష్ఠత ఉన్నప్పటికీ, ఒక లీకి రక్షణ మరియు తొమ్మిది వరుసల ఓటమిని పరుగులు చేసి వాటిని సగం దిగువ భాగంలోకి ఫేడ్ చేశాయి. ఒక క్షణం యొక్క బహిష్కరణ ఇబ్బందుల్లో మరియు సాధారణంగా చూడటం విలువ లేదు.

బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్: D

ఇష్టంలేని క్రిస్ హ్యూగ్టన్ బ్యాంబింగ్ షూటింగ్ లాంటిది. అతను ప్రీమియర్ లీగ్కు తీసుకువెళ్ళాడు మరియు వాటిని అక్కడే ఉంచాడు, ఈ సీజన్ యొక్క దగ్గరిను బహిష్కరణతో ఆలస్యం చేశాడు. క్లబ్ స్పష్టంగా మరింత సాహసోపేత ఫుట్బాల్ కావాలి. ఈ కాల్పులు తదుపరి మే నెలా మారుతుందని మేము చూస్తాము.

బరన్లే: B-

బూర్న్లే యొక్క జులై యూరోపా లీగ్కు అర్హత సాధించటానికి ప్రయత్నిస్తున్నప్పుడు, మొత్తం ప్రచారాన్ని నిరోధించడానికి బెదిరించింది, మరియు బహిష్కరణ క్రిస్మస్లో నిజమైన ముప్పు చూసింది. ఇది సీన్ డైచే యొక్క మేనేజ్మెంట్ నైపుణ్యాల కొలత, అతను ఒక ధిక్కార పునరుజ్జీవనాన్ని ఇంజనీరింగ్ చేశాడు, అతను ఎక్కువగా బ్రిటిష్ ఫుట్ సైనికుల జట్టును మార్చాడు.

కార్డిఫ్ సిటీ: సి +

బహిష్కరణకు ప్రతి ఒక్కరి చిట్కా, నీల్ వార్నాక్ యొక్క జట్టు ధైర్యంగా పోరాడారు – ప్రమోషన్ తర్వాత మాత్రమే తక్కువ పెట్టుబడితో – నాణ్యత అవసరం లేదు. ఎప్పుడూ బ్లూబెర్డ్స్ కోసం ఆడటానికి ముందు విమాన ప్రమాదంలో మరణించిన ఎమలియానో ​​సాలా సంతకం చేసినట్లయితే, వాటిని ఉంచడానికి లక్ష్యాలను అందించినట్లయితే మాకు ఎప్పటికీ తెలియదు. క్లబ్ విషాదంతో అత్యంత ఉన్నత స్థాయి మరియు గౌరవంతో వ్యవహరించింది.

చెల్సియా: B

క్లబ్ యొక్క మద్దతుదారుల నుండి నిర్వాహకుడు మారిజియో సర్రి ఒక కఠినమైన రైడ్ను పొందాడు, క్లబ్ తిరిగి ఛాంపియన్స్ లీగ్లోకి మరియు రెండు ఇతర ఫైనల్స్లోకి ప్రవేశించినప్పటికీ. ఇది “సర్బ్రియల్” వారి అభిమాన ఆట కాదు అనిపిస్తుంది, కానీ అతను తిరిగి వాదించవచ్చు “మిషన్ సాధించవచ్చు.” ఈడెన్ విపత్తులను విడిచిపెట్టినట్లు కనిపిస్తోంది, మరియు బదిలీ నిషేధాన్ని ఎదుర్కోవడంతో, గమ్మత్తైన సార్లు ముందుకు సాగుతున్నాయి.

ప్లే

1:11

షాంకా హిజ్లోప్ మరియు అలెజాండ్రో మొరెనోలు ఐర్ట్రాచ్ ఫ్రాంక్ఫర్ట్ మరియు చెల్సీయా మధ్య యూరోపా లీగ్ ఫైనల్కు చేరుకున్నట్లయితే ఉత్తమ జట్టు ఆశ్చర్యపోతుంది.

క్రిస్టల్ ప్యాలెస్: బి +

యాండ్స్ టౌన్సెండ్ నుండి సీజన్ నామినీ యొక్క గోల్ సాధించి మాంచెస్టర్ సిటీలో 3-2 తేడాతో గెలుపొంది, రాయ్ హోడ్గ్సన్ యొక్క జట్టు ఎదురుదాడి చేసేవారికి సంతోషకరమైనది. కానీ వారు చివరకు గమ్మత్తైన మరియు డిమాండ్ విల్ఫ్రైడ్ జహా న చివరకు నగదు నిర్ణయించుకుంటారు పేరు వేసవి ఉంటుంది. సౌకర్యవంతంగా మధ్య పట్టిక, కాబట్టి ఈగిల్స్ ప్రచారం విజయవంతమవుతుంది.

ఎవర్టన్: B

యూరోపియన్ స్పాట్ నుండి విరివిగా మరియు దూరంగా ఉండదు. మార్కో సిల్వా, ఒక గమ్మత్తైన ప్రారంభమైన తర్వాత, గుడిసన్ అభిమానులను అణగదొక్కేసిన సెక్సియర్ ఫుట్బాల్ను అందించడం కనిపిస్తుంది. తదుపరి ఆరు సీజన్లో కొన్ని తెలివైన పెట్టుబడులతో వారు మొదటి ఆరు సీజన్ను గేట్ క్రషేస్తారా? స్టైలిస్ట్ గణనీయమైన పురోగతి.

ఫుల్హామ్: F

ఒక రిఫ్రెష్ మరియు ఫ్రీ ప్రవాహం శైలి తో ప్రమోషన్ వారి మార్గం ప్రయాణిస్తున్న తర్వాత ప్రీమియర్ లీగ్ అనుగ్రహించు భావిస్తున్నారు. కానీ వారు చెడుగా కొనుగోలు చేసి చాలా విజేత జట్టుని మార్చారు, నిర్లక్ష్యంగా వదిలిపెట్టి, మూడు మేనేజర్ల ద్వారా గోల్స్ చేశాడు. దిగజారింది.

హుడర్స్ ఫీల్డ్ టౌన్: F-

ప్రీమియర్ లీగ్ (ఇది 2007-08లో 11 పాయింట్లతో డెర్బీ కౌంటీగా ఉంది) లో ఇప్పటివరకు చూసిన చెత్త జట్టు కాదు, కానీ అది చాలా దూరం కాదు. వారి అద్భుతమైన అభిమానులు మరియు కమ్యూనిటీ పని ఉన్నప్పటికీ వారు తగినంతగా ఎక్కడా సరిపోలేదు.

లీసెస్టర్ సిటీ: B

క్లాడ్ పెయుయేల్ను కొల్లగొట్టి బ్రెండన్ రోడ్జెర్స్ కింద కంటి మీద చాలా సులభంగా మారింది, అతను అప్పటికే స్ట్రైకర్ జామి వర్డీని పునర్నిర్మించాడు. తరువాతి సీజన్లో టాప్ ఆరు సవాళ్లను చేయగల సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉన్న జట్టును కలిగి ఉంటారు, కాని వారు హ్యారీ మాగురే , బెన్ చిల్వెల్ మరియు విల్ఫ్రెడ్ నిడిలని పట్టుకోగలరా ? విషాదం మరియు భయానక భయాందోళనలను భరించాల్సి వచ్చింది, ఇది భూగోళంలోని హెలికాప్టర్ క్రాష్ విషాదంతో థాయ్ యజమాని విచీ శ్రీధ్ధనాధరాబ్ జీవితాన్ని పేర్కొంది.

లివర్పూల్: ఎ

ఛాంపియన్స్ లీగ్ గెలుపొందినది నొప్పిని తగ్గించగలదు, కాని ఆ అంతులేని ప్రీమియర్ లీగ్ టైటిల్ కోసం వేచి ఉంది. జుర్గెన్ Klopp ఈ సీజన్ అద్భుతమైన ఫలితాలు తో పట్టు ఉక్కు జోడించారు, మరియు బార్సిలోనా వ్యతిరేకంగా ఇటీవల తిరిగి తేదీ వరకు యాన్ఫీల్డ్లో గొప్ప రాత్రి డౌన్ వెళ్తాడు.

మాంచెస్టర్ సిటీ: ఎ

పెప్ గార్డియోలాలో గత రెండు సీజన్లలో 198 పాయింట్లు సాధించి, టైటిల్ను సాధించటానికి ఒక దశాబ్దంలో మొదటి జట్టు. స్మూత్, ప్రాణాంతకమైన, ఆకలితో మరియు కనికరంలేని, వారు అపూర్వమైన దేశీయ ట్రెబెల్ యొక్క అంచున ఉంటాయి – ఛాంపియన్స్ లీగ్ అస్పష్టంగా ఉన్నప్పటికీ.

మాంచెస్టర్ యునైటెడ్: F-

ఎటువంటి ట్రోఫీ లేకుండా ముగిసిన ఒక అపాయకరమైన సీజన్, ఛాంపియన్స్ లీగ్ స్థానంలో మరియు పెద్ద శస్త్రచికిత్సతో ఆటగాళ్ల బృందంపై అద్దం మీద దీర్ఘ రూపాన్ని పొందవలసిన అవసరం ఉంది. జోస్ మౌరిన్హో యొక్క గంభీరమైన పాలన ముగిసిన తరువాత ఓలే గున్నార్ సోల్ స్కెజెర్ మిడ్సోసన్ రివైవల్ను లేవనెత్తాడు, కాని త్వరలోనే అతను తన వద్ద ఉన్న ఆటగాళ్ల మనస్తత్వం మరియు నాణ్యతను కూడా అనుమానించాడు. యునైటెడ్ మైళ్ళ దూరం నుండి అభిమానులు తమ సైన్యపు సైనికులను ఆకర్షిస్తారు.

న్యూకాజిల్: బి +

రాఫా బెనితెజ్ యొక్క తెలివైన కోచింగ్ ద్వారా ఇబ్బంది పడింది, మరియు వైబ్స్ అతను ఉంటున్నట్లు సూచించడానికి కనిపిస్తుంది. కానీ ఖచ్చితంగా వారు మాత్రమే కెవిన్ కీగన్ మరియు సర్ బాబీ రాబ్సన్ యొక్క రోజుల్లో ఎక్కడకు తిరిగి వెళ్ళుటకు అభిమానులు యాచించుటకు పెట్టుబడులు పెట్టారు. సీజన్లో సాలమన్ రాండోన్ ఆటగాడికి మంచి నగదు నగదును వేరు చేస్తుంది. బహుశా వారు ఏమి పరిగణలోకి overachieved, కానీ వారు తదుపరి దశలో ముందుకు ఒక అడుగు పడుతుంది?

సౌతాంప్టన్: సి

ఆస్ట్రియన్ రాల్ఫ్ హాసన్హట్ట్ ను నియమించాలనే ప్రేరేపిత నిర్ణయం రాళ్ళకు వెళ్ళే ఒక సీజన్ను ఆదా చేసింది. ముఖ్యంగా నాథన్ రెడ్మొండ్ మరియు జేమ్స్ వార్డ్-ప్రోస్లు వేర్వేరు ఆటగాళ్ళను చూసారు, మరియు షేన్ లాంగ్ చివరకు తన స్కోర్ టచ్ ను కనుగొన్నాడు. గతంలో పేద.

టోటెన్హామ్: B +

13 వ లీగ్ ఓటమికి పరాజయం పాలైంది. తరువాతి సీజన్లో పోటీలో స్థానం సంపాదించడానికి లీగ్లో తగినంతగా చేస్తున్నప్పుడు, స్పర్స్ వారి మొదటి ఛాంపియన్స్ లీగ్ ఫైనల్కు చేరుకోవటానికి అసమానతలను పక్కనపెట్టింది. స్పర్స్ ఈ టైటిల్ ను పోటీ పడాలంటే ఆ విజయానికి ముసుగులు ముసుగులు పెట్టుకోవాలి.

వాట్ఫోర్డ్: ఎ-

కఠినమైన మరియు ప్రతిభావంతులైన, ఇది 1983 లో గ్రాహమ్ టేలర్లో రన్నర్-అప్ స్థానంలో నిలిచిన తర్వాత వారి ఉత్తమ సీజన్. ఇది తదుపరి శనివారం FA కప్ ఫైనల్లో మంచి విజయాన్ని సాధించింది, మాంచెస్టర్ సిటీకి వ్యతిరేకంగా జవి గ్రసియా జట్టుకు విజయం యూరోప్లోకి తీసుకువెళుతుంది.

వెస్ట్ హామ్: సి-

మాన్యుఎల్ పెల్లెగ్రిని యొక్క మొదటి సీజన్లో ఒక క్లబ్గా మాడెనింగ్గా సరికానిది; ఫెలిపే అండెర్సన్ క్లాస్సి, డెక్లాన్ రైస్ ఒక ప్రకటన మరియు మార్కో అర్నాటివిక్ నొప్పి. అన్సూగ్ కీపర్ లూకాస్జ్ ఫాబియన్స్ సీజన్ యొక్క సంతకంలలో ఒకటి, కానీ వారు మంచి సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉన్నాయని భావించే నిరాశపరిచింది.

తోడేళ్ళు: ఎ

అత్యుత్తమ ప్రోత్సాహక జట్లలో ఒకటి, తీపి ఫుట్ బాల్ ఆడడం మరియు తరచుగా ఆరు టాప్ జట్లు కూడా ఆశ్చర్యపోతున్నాయి. మాంచెస్టర్ సిటీ FA కప్ను గెలిస్తే బాగా అర్హులైన ఏడవ స్థానం ఈ ప్రసిద్ధ పాత క్లబ్ కోసం యూరోపియన్ ఫుట్బాల్లో ఉంటుంది. అనేక నక్షత్రాలు ఉన్నాయి, కానీ రాల్ జిమెనెజ్ యొక్క గోల్స్ కీలకమైనవి

admin Author