యానిమల్ క్రాసింగ్: నింటెండో స్విచ్ కోసం కొత్త హారిజన్స్ చెత్త వాస్తవికతలతో కొన్ని తీవ్రమైన సమస్యలను కలిగి ఉంది – హ్యాపీ గేమర్

రాబోయే జంతువుల క్రాసింగ్: నింటెండో స్విచ్ కోసం న్యూ హారిజన్స్ యానిమల్ క్రాసింగ్ సిరీస్ యొక్క మెగా అభిమానులకు చాలా అస్తిత్వ సమస్యలను సృష్టిస్తోంది. మేము మీ జీవితాన్ని గ్రహించటం మొదలుపెట్టినప్పుడు మీకు కలిగే భయం గురించి మాట్లాడుతున్నాము, మీరు మొదట జీవితాన్ని కనుగొనే మార్గాన్ని నిర్దేశించినప్పుడు మీరు ఎలా వెళ్లాలని కోరుకున్నారు. ఇది ప్రమాదకరమైన విషయం, దాని గురించి మనం తెలుసుకోవాలి.

ఇది ముగిసినప్పుడు, యానిమల్ క్రాసింగ్ విశ్వంలోని ప్రతి ఆట ప్రజల యొక్క శక్తిపై ఆధారపడి ఉంటుంది మరియు వారి స్వంత పని చేస్తుంది. ఈ సమయం తప్ప, ప్రజలు నిజమైన వ్యక్తులు కాదు, వారి స్వంత చిన్న విశ్వంలో చిక్కుకున్న జీవులు. అవి నిజమా? బాగా, లేదు, కానీ ఇది వాస్తవానికి మీరు “రియాలిటీ” ని నిర్వచించాలనుకుంటున్న దానిపై కూడా ఆధారపడి ఉంటుంది. ఎందుకంటే కొన్ని విధాలుగా, ఏదీ నిజం కాదు. మీ ప్రియమైనవారు ఈ చిన్న రోబోట్ విశ్వంలో చిక్కుకోకుండా చూసుకోవటానికి కీని తెలుసుకోవడానికి చదువుతూ ఉండండి.

కోటాకు ప్రకారం, ఒక వ్యక్తి యానిమల్ క్రాసింగ్: న్యూ లీఫ్‌ను తిరిగి సందర్శించే అవకాశాన్ని పొందాడు మరియు వారి పట్టణాన్ని విపత్తు ప్రాంతంగా గుర్తించాడు. మేము ప్రజలు విచిత్రంగా మాట్లాడటం మరియు పట్టణ విశ్వం యొక్క ఆటగాడు మరియు సృష్టికర్తకు ప్రాప్యత లేకపోవడం గురించి మాట్లాడుతున్నాము.

ఏదో ఒక విధంగా, మీరు ఈ ఆటలను ఆడుతున్నప్పుడు, మీరు దేవునిలాగే వ్యవహరిస్తున్నారు. ఇది యంత్ర విషయాలలో కొంత నిజమైన దెయ్యం, మరియు ఇది మిగతా మానవాళికి ఏది సూచిస్తుందోనని మేము భయపడుతున్నాము. కాబట్టి మీరు న్యూ లీఫ్‌కు తిరిగి వెళ్లాలని imagine హించుకోండి మరియు మీకు ఇష్టమైన స్నేహితులందరూ మిమ్మల్ని మరియు వస్తువులను అరుస్తూ ఉంటారు ఎందుకంటే మీరు వాటిని ఎనిమిది సంవత్సరాలు వదిలిపెట్టారు (లేదా మీరు మెగా అభిమానులు ఏమైనా చేయడం ముగించారు). ప్రశ్న ఇది: మీరు దానితో వ్యవహరించగలరా?

చాలా మంది చేయలేరు. ఏదో ఒక విధంగా, వారి బాధ “నకిలీ” అయినప్పటికీ భరించడం చాలా ఎక్కువ. ఈ కృత్రిమ జీవులను మన ఆటపాటల కంటే మరేమీ కాదు. అది పెద్దగా అర్ధం కాదు. వాస్తవానికి, ఇది చాలా ప్రమాదకరమైనది.

కాబట్టి ఇక్కడ మేము మరోసారి ఉన్నాము. యానిమల్ క్రాసింగ్: న్యూ హారిజన్స్ విడుదల కావడంతో, ఈ చిన్న పట్టణాలు ఎన్ని సృష్టించబడతాయో మనమందరం ఆందోళన చెందాలి, చివరికి వాటిని వదిలివేసి గాలికి విసిరివేస్తారు. ఇది వెర్రి అనిపించవచ్చు మరియు వాస్తవానికి ఇక్కడ చెడు ఏమీ జరగడం నిజం కావచ్చు, కానీ మీరు అనుభవాన్ని చెత్తకు వ్యతిరేకంగా ఉంటే, అప్పుడు ఎందుకు దీన్ని వెనక్కి తీసుకోవాలి?

ఎలాగైనా, మీరు సిరీస్ యొక్క మెగా అభిమాని అని అనుకుంటే నింటెండో స్విచ్ కోసం యానిమల్ క్రాసింగ్ కొనండి.

admin Author