టామ్ గైడ్ యుకె – పిఎస్ 5 వీడియో మనకు కావలసిన అందమైన యూజర్ ఇంటర్‌ఫేస్‌ను చూపిస్తుంది

<వ్యాసం డేటా-ఐడి = "gfzqZZcUB4McYegSREtwW9">

 PS5
<మెటా కంటెంట్ = "https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/YeKkaC23FArSwPbkSc4B9N.png" itemprop = "url"> <మెటా కంటెంట్ = "338" itemprop = "width">
(చిత్ర క్రెడిట్: Paweł Durczok)

PS5 చివరకు ఈ సంవత్సరం చివరలో ప్రారంభమవుతుంది, గేమర్స్ చూసే మొదటి విషయం దాని ప్రధాన మెనూ. కొంతమంది పట్టించుకోని ప్లేస్టేషన్ అనుభవంలో ఇది ఒక ముఖ్యమైన భాగం, అందువల్ల PS5 UI ఎలా ఉండాలో చూపించే ఈ వివేక కొత్త కాన్సెప్ట్ వీడియోలను చూడటం మాకు సంతోషంగా ఉంది.

పావ్ డర్జోక్ PS5 యొక్క UI ఎలా ఉంటుందో మాకు చూపించింది, రెడ్డిట్ పై యూజర్ paulo1manso <( T3 ).

r / PS5

ఇది PS4 లో మన వద్ద ఉన్న క్రాస్ ఆకారపు మెనుతో మరియు PS3 నుండి అసలు మాదిరిగానే కనిపిస్తుంది. అయితే పెద్ద చిత్రాలు మరియు పెద్ద పలకలు స్థలాన్ని బాగా ఉపయోగించుకుంటాయి, మీరు ఆట లేదా అనువర్తనాన్ని ఎంచుకున్నప్పుడు మెను యొక్క పెద్ద భాగాలు బయటపడవు. R1 మరియు L1 బటన్లు వేర్వేరు శైలులకు అంకితమైన విండోస్ మధ్య మారడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తాయి, మీరు ఒక నిర్దిష్ట రకమైన ఆట ఆడాలని మీకు తెలిసినప్పుడు ఉపయోగకరంగా ఉండటాన్ని మేము చూడవచ్చు, కానీ మీరు మీ మనస్సును ఏర్పరచుకునే ముందు మీ సేకరణలో ఏముందో చూడాలి.

PS5

(చిత్ర క్రెడిట్: Paweł Durczok)

డర్క్‌జోక్ రూపకల్పన ది లాస్ట్ ఆఫ్ మా 2 , షో ప్లే టైమ్, ట్రోఫీ పురోగతి, మీ ఎస్‌ఎస్‌డిలో ఎంత నిల్వ స్థలం, మీరు ఎన్ని యాడ్-ఆన్‌లను డౌన్‌లోడ్ చేసుకున్నారు మరియు మీ స్నేహితులు ఎంత మంది ఆటను కలిగి ఉన్నారు వంటి ప్రాథమిక గణాంకాలు.

ఇది కూడా చూపిస్తుంది ఆటలోని మెనులోకి వెళ్లడం లేదా ఆడిన చివరి సెషన్ నుండి తిరిగి ప్రారంభించడం కంటే, వినియోగదారు ఆట నుండి నిర్దిష్ట సేవ్ ఫైల్‌ను లోడ్ చేస్తున్నారు. మునుపటి సేవ్ నుండి మీరు మళ్లీ ప్రయత్నించాలని మీరు నిర్ణయించుకుంటే లేదా మీరు ఒకేసారి రెండు వేర్వేరు ఆట ప్రచారాలను ఆడుతుంటే, బహుశా మీరే మరియు మరొకరు సహకారంతో.

<ఫిగర్ డేటా- bordeaux-image-check = "">

 PS5

(చిత్ర క్రెడిట్: Paweł Durczok)

రెండవ వీడియో , చదరపు పలకల మధ్య నావిగేట్ ఎలా ఉంటుందో మనం చూడవచ్చు. మీరు ప్రస్తుతం దరఖాస్తు చేసుకున్న వాల్‌పేపర్‌కు అంటుకోకుండా ప్రతి ఒక్కటి పెద్ద నేపథ్య చిత్రంతో వస్తుంది. దిగువ ఉన్న చిత్రం నోటిఫికేషన్ పాప్-అప్‌ను కూడా చూపిస్తుంది, ఇది అదృశ్యమయ్యే ముందు మీరు ఎంతసేపు గుర్తించాలో చూపించే దిగువ టైమర్ బార్‌తో పూర్తి.

<ఫిగర్ డేటా-బోర్డియక్స్-ఇమేజ్-చెక్ = "">

 PS5

(చిత్ర క్రెడిట్: Paweł Durczok)

కొన్ని ఆరోపించిన వాస్తవ లీక్‌లు కనిపించాయి PS5 యొక్క మెను. <ఒక డేటా-ఒరిజినల్- href = "http://www.slashleaks.com/l/ps5-ui?" href = "http://www.slashleaks.com/l/ps5-ui?"> స్లాష్‌లీక్స్ , ఇది డర్క్‌జోక్ రూపకల్పనకు కొద్దిగా పోలికను కలిగి ఉంది, కానీ ఎక్కువగా ఉన్న PS4 మెనూ వలె కనిపిస్తుంది.

<ఫిగర్ డేటా-బోర్డియక్స్-ఇమేజ్-చెక్ = "">

<పిక్చర్> <సోర్స్ ఆల్ట్ = "పిఎస్ 5" డేటా-నార్మల్ = "https://vanilla.futurecdn.net/tomsguide/media/img/missing-image .svg "data-original-mos =" https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/it9jM8RxGxNCeaeg6opbeX.jpg "data-pin-media =" https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/it9jM8xxxx .jpg "data- onerror =" if (this.src && this.src.indexOf ('missing-image.svg')! == -1) {తిరిగి నిజం;}; this.parentNode.replaceChild (window.missingImage ( ), ఇది) "type =" image / webp ">  PS5

(చిత్ర క్రెడిట్: స్లాష్‌లీక్స్)

మొత్తంగా, డర్జోక్ యొక్క భావన చాలా బాగుంది, కాని ఇది అధికారికం కాదు, మేము ఆశించినంతగా. సోనీ యొక్క వాస్తవ మెను ఒకే రకమైన ఎంపికలను అందించినప్పటికీ, దీని కంటే ఎక్కువ దృశ్యమానంగా ఉంటుంది. ఈ సెలవుదినం కన్సోల్ వచ్చినప్పుడు PS5 ఇంటర్ఫేస్ ఎలా ఉంటుందో మాకు ఖచ్చితంగా తెలుస్తుంది.

<ప్రక్కన డేటా-మోడల్-పేరు = "సోనీ ప్లేస్టేషన్ 4 స్లిమ్" డేటా-రెండర్-టైప్ = "ఎడిటోరియల్" డేటా- widget-type = "review">

PS4 స్లిమ్ 1TB | గాడ్ ఆఫ్ వార్, …

మూడు ఆటలతో ప్లేస్టేషన్ 4

< div data-expandable = "0">

సోనీ – ప్లేస్టేషన్ 4 1TB …

సోనీ ప్లేస్టేషన్ 4 1 టిబి స్లిమ్ …

<ప్రక్కన డేటా-రెండర్-రకం = "fte" డేటా-విడ్జెట్-రకం = "కాలానుగుణ">

admin Author